K42b4.tk - Diễn đàn của tuổi trẻ năng động

Học mà ko chơi phí đời tuổi trẻ :D

Indexb4clubTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

B4_FC : B37_FC

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
loveforever_bongdangthien
Học viên của câu lạc bộ
Học viên của câu lạc bộ

Bài gửiTiêu đề: B4_FC : B37_FC   Wed Dec 03, 2008 9:56 pm

Sau nhiều ngày đàm thoại và trò chuyện cuối cùng 2 FC (football club) B3 và B7 đã sát nhập vào thành B10_FC , nhận lời thách đấu của NEW FC , các tuyển thủ B4_FC ai cũng chờ đợi 1 trận dấu đc giới chuyên môn đánh ja khá cao về chất lượng ...

Cuối cùng vào 15h50 ngày 24 tháng 11 , tại sân Phạm Hùng , trận đấu mong chờ cũng đến . Đội bạn ( B10_FC ) mang đến những cầu thủ khá kĩ thuật và thể hình nổi trội ( thời gian có hạn nên ko giới thiu về đôi bạn nhìu) , nhưng chúng tui B4_FC cũng đâu có chịu kém cạnh .... Sau đây là đôi hình ra sân của B4_FC :( xin đc joi thịu 1 chút về từng cá nhân )

Thủ môn : Hoà Minh Tuấn 1 trong những chốt chặt của B4_Fc , chiều cao khá víp 1m80 ,với chiều cao lý tưởng khá ai có thể vượt mặt.. .. Hàng hậu vệ là 2 anh chàng thể hình cũng khá cao to : Việt Đức ( 1m75) và Tuấn Anh ( 1m82) ........ Tiền vệ trung tâm : vị trí khó ai có thể đảm nhận , ko thể thay thế : Văn Toàn (1m70) ..... .2 bên cánh là Quang Trường (1m75) và Hoài Nam ( 1m70) trong trận đấu chiều nay đôi cánh của B4_Fc đã hoạt động vô cùng hiệu quả mang lại sức công phá mãnh liệt cho B4_FC .....Tiền đạo : Tuấn Dũng (1m70) khá chắc chắn hiệu suất ghi bàn thì khỏi phai nói .

Diễn biến của trận đấu vô cùng kịch tính : sau 15 phút bế tắc , bị B10_FC ép sân , 1 đơt tấn công bất ngờ và từ giữa sân Hậu vệ VIỆT ĐỨC với cú sút chan trái như búa bổ vào cung thành đội bạn ghi bàn đầu tiên cho B4_FC , từ lúc này B4_FC chợt bừng tỉnh liên típ tấn công , áp đảo đội bạn . loại 2 hậu vệ và sút bóng cận thành , QUANG TRƯỜNG ( em đấy các bác ạ ) nâng tỉ số 2-0 , típ đó là TUẤN DŨNG _ 1 tiền đâọ khá nổi trong thời gian gần đấy làm lúc 4 trái và lưới đội bạn ( thật kinh hoàng) , rồi típ đó là VĂN TOÀN 1 BÀN VÀ gIANG TUÂN , tRUNG SƠN nhung anh chàng vao sân thay người cũng đã ghi bàn ......

B10_FC cũng kịp ghi lấy cho mình 3 bàn những tất cả đã là wa muộn

Kết thúc trận đấu tỉ số nghiêng hẳn về phía B4_FC , ko thể tin nổi , đó là 1 cơn mưa bàn thắng

B4_FC 12 : 3 B10_FC

đọc xong mọi ng cho em ý kiến để xây dựng B4_FC thành 1 tập thể ngày càng vững mạnh hơn

[img][/img]
Xem lý lịch thành viên
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: B4_FC : B37_FC   Wed Dec 03, 2008 11:00 pm

trận đó bận wa' ko đi đc tiếc wa'
Xem lý lịch thành viên http://b4-fc.forum2.biz
DucVoViet
Mod
Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: B4_FC : B37_FC   Fri Dec 05, 2008 10:21 pm

trận đó Trường có thể có những cú sút trái phá xé rách hàng thủ đội bạn, Dũng béo có thể ghi tới 4 bàn mà ko chớp mắt,Linh xinh và T.Anh có thể xuất sắc trong phòng thủ và toàn thể đội thi đấu tuyệt vời nhưng quan trọng nhất là bàn thắng khai thông thế bế tắc của số 4 DucVoViet lol!

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: B4_FC : B37_FC   

B4_FC : B37_FC
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang